Cần tìm lớp học tiếng anh vào hè này

datbachkhoa

Học sinh
Các anh chị nhà mình có ai biết giới thiệu giùm mình một trung tâm học tiếng anh cơ bản, có thể bắt đầu học từ tuần sau thì tốt. Điều kiện là chất lượng tốt, giá cả phải chăng, nếu có thể ở khu vực trường bách khoa thì tốt. Đang cần gấp mong mọi người lưu ý và giúp đỡ giùm.

dothanhcongbk

<font color=red><b>Chủ tịch Hội – Phụ trách chung</b></font>
Staff member
Chất lượng tốt mà giá cả phải chăng thì mình không rõ lắm, còn chất lượng tốt mà giá cả BT thì thử học ở E- Quest.
Nhưng khuyên cậu nên học ở Apolo.
Mà cậu định học cụ thể về cái gì? Ngữ pháp? Giao tiếp? Chuyên ngành? Thương mại?

Hè này tớ vẫn học ở Anh ngữ London chỗ Kim Liên mới ý

datbachkhoa

Học sinh
Chất lượng tốt mà giá cả phải chăng thì mình không rõ lắm, còn chất lượng tốt mà giá cả BT thì thử học ở E- Quest.
Nhưng khuyên cậu nên học ở Apolo.
Mà cậu định học cụ thể về cái gì? Ngữ pháp? Giao tiếp? Chuyên ngành? Thương mại?

Hè này tớ vẫn học ở Anh ngữ London chỗ Kim Liên mới ý
Mình định học TOEIC nhưng không biết nhiều địa điểm, những chỗ mà bạn giới thiệu đó giá cả như thế nào? Bạn có thể nói rõ được không?

bkadh2010

Mẫu giáo
O Ha Noi thì có 3 trung tâm tốt nhất là: Hội đồng Anh, Oxford và E-quest. Còn những chỗ khác mình thấy bt. Mình đã học ở Appolo, cũng bình thường lắm vì có thầy dạy hay có thầy ko. Những trung tâm này giá cả hơi mắc nhưng đắt nó sắt ra miếng mà. Hiện mình đang học ở Oxford, rất hay, các thầy rất vui tính nhiệt tình. Lại có nhiều ưu đãi nữa. Ví dụ như bạn chỉ cần chăm chỉ 1 chút la được trở thành học viên xuất sắc có cơ hội nhận học bổng và dc những phần quà giá trị nữa. Vừa rùi mình cung nhận dc 1 cái hb, dó là 50% khóa học típ theo. Khoảng 2 triệu rưỡi. Đây là trang web của oxford. http://www.oxford.edu.vn/.

bluesky22

Mẫu giáo
Sv bọn mình đâu pải ai cũng có điều kiện để học mấy cái trung tâm đắt khét lên ấy, toàn tính tiền đô ah. Theo mình nghĩ thì với các bạn muốn học từ đầu thì nên học ngữ pháp từ vựng cơ bản trước vì đó là nền tảng cho việc học mọi kỹ năng trong TA mà. Dù bạn muốn ôn thi Toeic hay Ielts, Toefl thì vẫn pải có kiến thức ngữ pháp thật chắc trước tiên. Mình cũng từng học trung tâm tienganh.com.vn, thầy hệ thống cho toàn bộ kiến thức ngữ pháp cơ bản đến nâng cao.
Nếu các bạn mún luyện Toeic thì ở trung tâm đó cũng có khóa luyện thi mà hình như là 1.400.000, tại mình học ở đó từ năm ngoài nên k bít bây giờ thế nào.
Các bạn thử vào trang web www.tienganh.com.vn xem, giá cả phù hợp và chất lượng rất ok