[Mediafire]Angels & Demons _ Thiên Thần và Ác Quỷ. mHD.

rock_am

<B><font color="red">~ Đầy Tớ Nhân Dân ~</B></font
Staff member
Angels & Demons​
Code:
[B]Đạo diễn:[/B] Ron Howard
[B]Kịch bản:[/B] Akiva Goldsman
[B]Diễn viên: [/B]Tom Hanks, Ewan McGregor, Ayelet Zurer, Stellan Skarsgard, Pierfrancesco Favino, Nikolaj Lie Kaas, Armin Mueller-Stahl
[B]Sản xuất:[/B] Columbia Pictures
[B]Thể loại:[/B] Hành động, Ly kỳ
[B]Năm:[/B] 2009
Tại Rome, Hồng y đoàn được triệu tập để bầu ra tân Giáo hoàng. Thế nhưng đâu đó giữa những bức tường của tòa thánh Vatican, một quả bom hẹn giờ đang đếm những giây phút cuối cùng trước khi phô diễn sức mạnh hủy diệt của nó.

Trong khi những giấy phút cuối cùng sắp chấm dứt, cùng với Vittoria Vetra – một nhà khoa học nữ người Italia vô cùng quyến rũ và bí hiểm, Langdon tìm cách giải mã những ký hiệu cổ đầy bí ẩn trải khắp thành Roma để tìm ra đại bản doanh của hội llluminati – địa điểm gặp gỡ bí mật của họ, giờ là hi vọng duy nhất để giải cứu cho thành phố Vatican.

Code:
[B][U][URL="http://www.mediafire.com/?sharekey=1b77a07803812c6c67cd7f7bd65f7eeff18c45fa0f2432fcf88875faa4c6c51e"]Angelss & Demons.Mediafire Folder.[/URL][/U][/B]

rock_am

Staff member
Tuy phim đã cũ, nhưng bản này xem phê lắm :).

nhi_nho

Đội trưởng đội quân Nhí Nhố
Staff member
e đang đọc truyện này,ghê quá !

rock_am

Staff member
Sub Việt kèm trong Folder rồi nhé! Em xem kĩ lại đi.

dothanhcongbk

<font color=red><b>Chủ tịch Hội – Phụ trách chung</b></font>
Staff member
Anh ơi, cái file SRT k đọc được. CHạy bằng Jetaudio, Media player Classic,..k được, mỗi phần 1 xem đc luôn. Click xem từ phần 3, 4 k xem đc. Down về rồi!

rock_am

Staff member
Anh ơi, cái file SRT k đọc được. CHạy bằng Jetaudio, Media player Classic,..k được, mỗi phần 1 xem đc luôn. Click xem từ phần 3, 4 k xem đc. Down về rồi!
Chú Công kinh nghiệm cần học hỏi nhé! Trước hết hãy đặt câu hỏi: Làm sao xem để xem fim được. Phim anh up, đều đã được chia nhỏ, cần dùng phần mềm ghép file lại. File srt là Sub, :)) là k phải file âm thanh, hình ảnh. Chú nên xem phim bằng MCP với bộ code mới nhất nhé!
Phần mềm ghép file chú coi tại đây:

Code:
http://svkinhbac.com/showthread.php?t=2751

dothanhcongbk

<font color=red><b>Chủ tịch Hội – Phụ trách chung</b></font>
Staff member
Sorry anh. Cái srt thì em chưa biết. Còn việc chia nhỏ thì hơi gà! Học hỏi thêm!

ha_star^^

<font color="red"><b>Phó CT Hội- Phó chủ nhiệm clb</b></font>
ha ha
cái truyện này em đọc lâu rùi, hay lắm.
em thần tượng cái ông dan brown này lắm, đọc hết cả bộ 4 quyển của ông ấy rùi. ko đọc hơi phí, hum nào phải xem phim mới được.

brianngo

Mẫu giáo
Bạn ơi, trong folder trên mediafire của bạn thiếu part 7 rùi. Bạn vui lòng up lại part này cho mình được ko? Những part khác mình đã down hết rùi.. hix..
Cảm ơn bạn trước nhé!