Ra quân chiến dịch TNTN đợt 2_Hướng về quê hương

ha_star^^

<font color="red"><b>Phó CT Hội- Phó chủ nhiệm clb</b></font>
Kết thúc đợt 1 chiến dịch thanh niên tình nguyện hè 2011_tiếp sức mùa thi, đợt 2 của chiến dịch_hướng về quê hương chuẩn bị xuất quân.

Kết thúc đợt 1, các bạn tình nguyện viên xuất sắc nhất đã được chọn để thay mặt cho Hội đồng hương sinh viên Kinh Bắc về với quê hương.
Danh sách 17 bạn tình nguyện viên:
1. Đinh Thị Hà
2. Nghiêm Thị Duyên
3. Nguyễn Thị Hương Giang
4. Nguyễn Công Thành
5. Nguyễn Thị Nam
6. Nguyễn Văn Khuy
7. Nguyễn Đăng Thuận
8. Lê Văn Mẫn
9. Phạm Viết Nam
10. Nguyễn Thị Thanh
11. Mẫn Văn Hải
12. Lê Thị Lan Hương
13. Nguyễn Công Trình
14. Nguyễn Thị Thanh Hường
15. Nguyễn Tuấn Anh
16. Nguyễn Đức Trung
17. Nghiêm Thị Hiền

Thay mặt BLL HĐH xin chúc mừng các bạn. chúc các bạn sẽ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.

Đội sẽ xuất quân vào lúc 7h30 ngày 16/7/2011 trở về với xã Minh Đức, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang.
Buổi tập huấn đầu tiên sẽ được diễn ra vào 15h ngày 11/07/2011.

Chúc các bạn tiếp tục phát huy tinh thần màu áo xanh tình nguyện.

a8_ngayxua

<font color=red><b>Phó CT Hội- Trưởng ban liên lạc
cung hỷ cung hỷ
sicano
tiếc quá, mình dính thi lại

vannhu

Ủy viên Ban thường trực
chúc mừng các ace được đi đợt này nhé!
Chúc cả đội có một mùa hè xanh vui vẻ, hiệu quả, thành công!

bkadh2010

Mẫu giáo
Xin lỗi mọi người vì mình ko đi dc. Sáng nay khăn gói lên HN thế mà. Hix, Chán ơi là chán.
Đành hẹn mọi người dịp khác vậy. Chúc mọi người hoàn thành tốt nhiệm vụ và có những ngày tình nguyện đáng nhớ...

kem_ngoc

Mẫu giáo
chúc cả nhà mình một chuyến đi vui vẻ, nhiều ý nghĩa, may mắn và thành công tốt đẹp nhé :x :x
iu cả nhà :x :p

datbachkhoa

Học sinh
Cả nhà mình đi mùa hè xanh lần này sẽ hoàn thành thật tốt công việc của mình nhé!!! :) :) :)

tiếc quá ,mình phải ôn thi và làm chương trình trong tuần này kín lịch nên ....!
chúc các bạn có chuyến đi thành công cao ,chúc các bạn mạnh khỏe !

voi lai

Banned
Hic, sorry cả nhà. Dù là về quê em cơ mà em cũng không đi được rồi. Có lệnh triệu tập của thầy u, mong Nhà mình hết sức thông cảm cho em :((
Chúc nhà mình có một hè xanh đầy bổ ích và ý nghĩa!!!

Sorcerer_9x

Học sinh
Một tuần mệt mỏi và đầy niềm vui of mình trên Tuyên Quang đã kết thúc, ta đã trở lại và lợi hại gấp trăm... Come on!!!

rock_am

<B><font color="red">~ Đầy Tớ Nhân Dân ~</B></font
Staff member
:-" Thay mặt cánh già đã ra trường, anh chúc các em thành công, may mắn. Hãy hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của mình!!!

xuongrong

Khoa học thường thức
Staff member
Chị chúc các em một chuyến đi đầy may mắn, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của đội, của cả đại gia đình KBS đặt nơi các em!
Chúc các em một mùa hè đầy ý nghĩa và nhiều kỷ niệm!!!
Lại nhớ mùa hè của chị năm nào.... :x

Sorcerer_9x

Học sinh
Quên mất cho e hỏi là mang những cái j đi nhỉ =.=., tuần trước lên Tuyên Quang ko chịu mang chăn và hậu quả là đêm nằm rét đến nỗi e pải chạy ra ngoài hành lang để mà ngủ :((

dajkaa

Ban Liên Lạc SV Kinh Bắc
Ra đi mát mẻ...
Đoàn kết, vui vẻ và thành công!

dawny_vn

<font color="red"><b>Phó chủ nhiệm CLB kinh doanh<
Chúc đội tình nguyện có sức khỏe tốt, tràn đầy nhiệt huyết để thành công trong Mùa Hè Xanh nha.
P/S: Mình hỏi bố về đàn Vịt rồi. Tình hình là cuối tháng mí thịt được :((. Thôi thì trứng vịt vậy.

thanhbien0801

<font color="red"><b>Phó CT HĐH SV Kinh Bắc<br/>Ch
Náo nức mang tâm huyết, hè xanh vui tình nguyện...
Chúc cả đội lên đường may mắn, một "mùa hè xanh" thành công và đầy ý nghĩa!

daothutrang

Mẫu giáo
chúc các em lên đường may mắn, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ..... :D
hãy trân trọng những giây phút bên nhau và cảm nhận hai chữ "tình nguyện" bằng "trái tim" các em nhé... :D:D:D

satthugiaumat

Văn hóa Kinh Bắc
Staff member
Chúc các em tham gia đợt tình nguyện "Mùa hè xanh" đạt kết quả cao, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ. Xứng đáng là sinh viên tình nguyện Kinh Bắc