Thông báo:Tuyển tình nguyện viên mùa hè 2010 ( 17h ngày 30/5 )

vi_tieu_bao_1902

<font color = blue><b>Luôn luôn lắng nghe...Lâu l
Staff member
Chúc mừng các bạn đã trúng tuyển, hy vọng các bạn sẽ mang hết những khả năng mình có để cống hiến :D. Danh sách đợt 2 như chủ tịch đã thông báo, ds đi đợt 2 chỉ đc chốt chính thức sau khi đợt 1 kết thúc. Thế nên các bạn đi đợt 2 mà vẫn có tên trong ds đợt 1 hãy thể hiện mình để đc xét duyệt đợt 2 :D

datbachkhoa

Học sinh
Buồn quá trượt vỏ chuối rồi :n99::n99:
Dù sao cũng chúc các bạn trúng tuyển thể hiện thật tốt nha!!!

cafeKBS

Mẫu giáo
Theo anh em không nên nói vậy! vì mình là Kinh Bắc các anh chị không phân biệt Bắc Giang và Bắc Ninh đâu. Nếu em không được đi lần này thì để lần sau vậy, nhiều cơ hội mà. Nếu em thật sự nhiệt tình và muốn đóng góp sức mình cho Hội và cho quê hương anh tin e sẽ có một vị trí nào đó ở KBS không đơn giản là Hội viên đâu em. Uhmm, và đi tình nguyện cũng phải có tiêu chuẩn để xét xem ai được đi hay không nữa chứ!
Thân ái!

cafeKBS

Mẫu giáo
@ datbachkhoa: Em đừng có buồn, em học Bách Khoa năm nhất không thiếu cơ hội đi đâu em. Anh cũng hi vọng em sẽ là một trong thành viên của Ban Liên Lạc. note: tìm hiểu một chút về hoạt động của Hội nhé.!he

yêu một Bắc Ninh

<font color="red"><b>Nghệ sỹ: Hữu Duy</b></font>
he he, vui quá nhỉ, chúc các bạn có mùa hè tình nguyện vui vẻ nhé, nhà mình có hơn 2sào ruộng chuẩn bị gặt đang cần tình nguyện đây...hì hì...

smallpig

Mẫu giáo
mình cũng đc rùi
mình pải đi tìm hiểu thật rõ khu vực bk ý mí đc
cố gắng cho lần tình nguyện đầu tiên của mình
:n59::n59::n59:

ca_vang

Ban Liên Lạc SV Kinh Bắc
ôi pùn quá. Bjo mí xem danh sách. mình ở nhà rùi huhu. ko sao sẽ lên thăm anh em đi tình ng đợt 2. Tới thăm 14 ngày lun. kekee. Ở nhà nấu cơm cho anh em đi dạy. Anh cải cho phép hông :n24::n24::n24::n24::n24:

hihi.năm nay đội tình nguyện nhà mình toàn các em trẻ trung, tươi tắn nhé!hihi.giờ mình thành thế hệ già rùi.hihi.cố lên các tình yêu nhé!

izy

Ban Liên Lạc SV Kinh Bắc
Hjx. Đi tình nguyện cũng ko được. haiz. Nản!!!
hihi.cố lên em iu! năm nay ko đc ta quyết tâm năm sau.... đã mang tinh thần tình nguyện trong người thì lúc nào tình nguyện mà chẳng được... vấn đề là tình nguyện như thế nào thui em nhấy! :)