Ý tưởng thành lập câu lạc bộ tiếng anh

ngocduong.bka

Mẫu giáo
ae ơi có ai đứng ra thành lập clb tiếng anh đi. t đang thích tiếng anh lắm

lovely destiny

<font color=red><b>Thủ Quỹ Hội </b></font>
Staff member
Hiện giờ CLB tiếng Anh chưa chính thức ra mắt các bạn ạ.
Nhà mình cực nhiều ace muốn được tham gia CLB. Theo dự định và theo thông tin mình được biết thì trong khoảng cuối năm nay đầu năm sau CLB sẽ ra mắt. Hiện kế hoạch đang trong thời kỳ thai nghén :d

ngocduong.bka

Mẫu giáo
hic vậy ae làm cho clb hoạt động nhanh lên nhé! t đang học tiếng anh nh lên muốn hoạt động cho đỡ quên, bg đi làm thì còn nc đc với ng nc ngoài. hic hic.....

lovely destiny

<font color=red><b>Thủ Quỹ Hội </b></font>
Staff member
Chan nhi. Cu thai ngen mai chac thanh trung ung mat.
Làm việc gì cũng cần chuẩn bị kỹ càng mà bạn. Những hoạt động của Hội đều có mục tiêu và định hướng. Không thể nói là làm được ngay đâu bạn.

Chắc chắn thành lập nhưng cần phải có chuẩn bị cho kế hoạch khả thi, hoạt động lâu dài.

Cứ bình tĩnh nhé!

tranhoach

Mẫu giáo
Thế định ngén mãi không chịu đẻ à, tôi cũng rất muốn có 1 CLB tiếng anh ở BN mình để tiện anh em sinh hoạt, học hỏi. Khi nào " đẻ " thì báo cho mịnh với nhá mail của mình: [email protected]

ha_star^^

<font color="red"><b>Phó CT Hội- Phó chủ nhiệm clb</b></font>
thay mặt BTT rất hoan nghênh ý tưởng thành lập CLB tiếng anh của các bạn.
Bạn nào có ý tưởng gì cho CLB và có mong muốn gì cứ đề xuất hết ở đây nhé, mình sẽ sxep và triển khai kế hoạch này, trong thời gian sớm nhất, hy vọng đến đầu năm học mới chúng ta sẽ có một CLB tiếng anh hoạt động tốt đáp ứng mong muốn của các bạn và phục vụ cho tất cả chúng ta học tiếng anh thật tốt