Ảnh "Đêm Bẻ Bút 2011"

auto_knight

Moderator
Staff member
Vâng...Lời đầu tiên, em xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới toàn thể các anh chị vừa mới bước ra khỏi cánh cổng Đại Học (em mới bước vào được có 1 năm :()......Vậy là "Đêm Bẻ Bút" "truyền thống" của KBS nhà ta đã được tổ chức hết sức công phu, hoành tráng và đầy ắp tiếng cười, cụ thể anh chị em nhà ta đã "bẻ" gãy rất nhiều mận, đào, dưa hấu 8-| đặc biệt là mấy chai nước tinh khiết có cồn ;)). Dưới đây là 1 số hình ảnh về sự kiện này :D.......
http://me.zing.vn/apps/photo?params=/dt/auto_knight/apps/photo/album/photo-detail/id/1216312911
:)| tình hình là rum mới ô tô úp mãi chả được thôi thì anh chị em vào Zing nghía qua vậy :(.......
Cờ líp thì mình đang úp lên youtube :D hiện đã được 1 cái, những clip còn lại sẽ update trong thời gian sớm nhất :D
P/S: Các sếp set lại cho em MOD cái Box này nhá :D...cái đơn của em nó bị del hồi rum bị lỗi 8-|....thanks các anh trước :))
Em úp clip lên đây cho mọi người dễ theo dõi nha :x
[video=youtube_share;bqVPU2GuDN4]http://youtu.be/bqVPU2GuDN4[/video]
clip thứ 3, "Tập đếm" :x...1 clip được nhiều người mong đợi :D
Clip "Hú hí giữa rừng mơ" :))
"Chỉ Thế Thôi".....Hàng Về :x
KBS's Reporter
auto_knight

auto_knight

Moderator
Staff member
tiện thể các bác cho em hỏi, cái bài hát trong cờ líp đầu tiên của chương trình là bài gì ấy nhỉ 8-| :-ss

dawny_vn

<font color="red"><b>Phó chủ nhiệm CLB kinh doanh<
:((
Các bạn mình thật là tuyệt!
Chúc các bạn sức khỏe, sức trẻ và nhiệt huyết.
Chúc các bạn tìm được việc để làm nhé.
:)

chuoibn

Mẫu giáo
Chúc tất cả các a c năm nay ra trường sẽ có công việc ổn định và phù hợp trong tương lai. Luôn nhớ tới kbs nhà mình nhé. I love KBS!!!
Tiếc quá hum nay mình về đến nhà thì 7h hơn rùi nên chẳng kịp qua :(( :(( :((

Thỏ con

Mẫu giáo
thanks Son nhiu nhe! e cung chuc cac a c nam nay ra truong se tim dc cong viec trong thoi gian som nhat!!!!!! va mai .... mai.... mai... gan bo vs Dai gia dinh` KBS a c nhe!!!!!!!!!! :X:X:X:X:X ca nha nhieu lam !!!!

auto_knight

Moderator
Staff member
Clip thứ 2 đã ra lò hê hê :D đi ngủ cái đã ........
P/S: Có cảnh "độc" ở cuối nha

FXR

Học sinh
thank chú nào up ảnh nên nhé. Tiếc là hôm nay mình không đi được

satthugiaumat

Văn hóa Kinh Bắc
Staff member
2 năm nữa mình mới bẻ bút há há đợi các em khóa sau vậy. Chúc các anh chị ra trường sớm có việc làm và luôn nhớ đến đại gia đình KBS này nhé ( nhất là satthugiaumat)

mr_bin

Học sinh
Nhưng mà chú Sơn vẫn chưa tổng hợp đc hết ảnh ak. anh thấy chụp nhiều lắm mà. từng này thôi sao ít thế :(:(

ựa ... do nhu cầu của a Sơn! nên e lại vào Thanks cái nữa .... chúc mừng a mới đc thăng cấp! chúc a sẽ có nhìu bai viết hay và quản lí diễn đàn mình ngày một vững mạnh, KBS nhà ta ngày một đi lên!
thanks a nhiều! :X:X:X

auto_knight

Moderator
Staff member
ựa ... do nhu cầu của a Sơn! nên e lại vào Thanks cái nữa .... chúc mừng a mới đc thăng cấp! chúc a sẽ có nhìu bai viết hay và quản lí diễn đàn mình ngày một vững mạnh, KBS nhà ta ngày một đi lên!
thanks a nhiều! :X:X:X
Thời hạn Set Mod của anh là 2 tuần sau khi Tình Nguyện ở Yên Phong, nhưng sau cái đợt Rum bị lỗi + phải ôn thi lên giờ mới ...8-| :D tự nhiên muốn nói câu này Tôi :x KBS

auto_knight

Moderator
Staff member
Nhưng mà chú Sơn vẫn chưa tổng hợp đc hết ảnh ak. anh thấy chụp nhiều lắm mà. từng này thôi sao ít thế :(:(
đây là tất cả ảnh anh có 8-| tại anh quay clip là chính 8-|, chú Hải chụp nhiều mà.....up lên mau còn kịp :)|

thanhbien0801

<font color="red"><b>Phó CT HĐH SV Kinh Bắc<br/>Ch
Một đêm rất vui và tràn ngập tiếng cười.:D
:D, xem lại mới thấy hay. Thanks Sơn nhé!

Sau ca khúc "Hà Nội ngày chia xa",cs.Thanh Biên đang dính vào 1 nghi án."hát nhép" because quá hoàn hảo!!!!
Cơ quan chức năng đang tiếp tục đều tra làm rõ,.....

mr_bin

Học sinh
hờ hờ. SƠn ơi anh thấy vẫn còn hơi ít ảnh.... chú chẳng chịu chụp ảnh mấy bé nhà mềnh gì. làm anh bị mắng oan.... :(:(