Bắc Ninh lung linh! Vào đây để thấy Bn mình đẹp lắm!

Bạn Hương này giống mình thật đấy.:n47: Mình ở Tiên Du, nói chung là rât gần tp bn nhưng mà cơ hội lên đó ít lắm. Hình như có mỗi đợt thi vào trường chuyên thì mới lên thì phải, ah còn có cái lần lọ mọ đạp xe lên bệnh viện mới nữa. Lần trước có cái hôm bắn pháo hoa, mình cũng lượn qua đấy ngắm, sau cùng phải hỏi thăm mãi mới ra được đường quốc lộ để về tới nhà.:p haiz.

capheden

Mẫu giáo
tầm tháng 8 mình sẽ cho một loạt mới, hehêhe, các bạn sẽ thấy bn ở 1 góc cạnh khác...

ha_star^^

<font color="red"><b>Phó CT Hội- Phó chủ nhiệm clb</b></font>
Nhớ bắc ninh vô cùng, một tháng rồi không về, không đi qua mấy chỗ quen thuộc ấy... Giờ đột nhiên nhìn thấy những bức ảnh này mà nhớ nhà da diết...
Bắc Ninh thân yêu!!!

Càng nhìn càng yêu Bắc Ninh mình hơn nên tuần nào cũng mún về nhà để lượn quanh Ỷ Lan cùng con bạn thân :D

capheden

Mẫu giáo
vậy là kế hoạch chụp ảnh BN của tớ phá sản rùi. Mong các bạn úp ảnh về Bn yêu quý lên đây nhá!

luciferhn

Mẫu giáo
Lâu lắm rùi mình không về quê, không biết dạo này ở BN mình thay đổi ghê gớm ra sao. Nhiều lúc thấy ghen tị với những bạn ở gần nhà,..
Ái dà, nhớ Bắc Ninh nhớ nhiều thứ lắm... Hồi xưa ở BN mãi chẳng cảm nhận được gì, bây giờ xa rồi mới thấm!
Hãy biết trân trọng nhé!

Bạn mình nhiều đứa bảo Bắc Ninh đang độ xây dựng phát triển, lắm công trình nhìu khói bụi... Nhưng mà nhiều lúc vẫn thấy đẹp, quyến rũ lắm!

Để tớ chứng minh nhá...

Nào, ta bắt đầu...

một cảnh từ sau lưng cụ Thái Tổ!

Rồi thêm một pô nữa cảnh phía bên hông phải của cụ...

Một nhát nữa, đất đai dưới chân tớ cháy đen thui vì ngược sáng...

Rồi đêm đến, nóng nức, tớ cũng mò ra hồ uống rượu, và tình cờ thấy...

Hóa ra thư viwnj tỉnh lung linh thế này đây (hay là bảo tàng nhỉ, không nhớ rõ nữa)!

Đi thêm một chút nữa thấy trụ sở UBND đẹp hút hồn...

từ trước...

ra sau...

Cả con đường phía trước cũng tự nhiên đẹp lạ lùng...

Thế nào, sơ sơ như vậy ấy đã thấy yêu BN của tớ chưa!!!

:n91::n5:

Lâu lắm rồi không vào quán này, heheh, đố mọi người biết quán này ở đâu...

Bàn tớ hay ngồi nhìn ra cái ban công đầy nắng, con đường cũng đầy nắng
:n48::n48:

Thế nào, đã có ai bắt đầu yêu BN của tớ rồi chứ!

Giờ thì bạn có gì về thành phố nhỏ nhắn xinh xắn này cũng up lên đây nhé!

Hi vọng được cùng mọi người share những khoảnh khắc đẹp của BN.

CHào thân ái và quyết thắng! Và chúc một năm mới vui vẻ!
:n28:
nhìn ảnh lại nhớ một thời mình từng ở đó...haizz