Box nào bạn quan tâm nhất

Bạn quan tâm và thường vào những Box nào trong svkinhbac.com

• Hoạt động tình nguyện

Votes: 1 5.0%
  • CLB quan họ

Votes: 0 0.0%
  • Học tập, nghiên cứu khoa học

• CLB kinh doanh

Votes: 5 25.0%
  • CLB hỗ trợ sinh viên

• Âm nhạc - điện ảnh

Votes: 2 10.0%
  • Thể Thao

• Thế Giới tin học

Votes: 6 30.0%
  • Tán gẫu

Votes: 2 10.0%
  • 360* cười

• Total voters
    20

svkinhbac

Thế Giới Tin Học
Staff member
Được sự đồng ý của mọi người trong BQT, Mình có một cuộc thăm dò các Box đối với tất cả các bạn thành viên trong 4rum.Mình hy vọng cuộc thăm dò này sẽ phần nào nói lên được sự quan tâm của các bạn đối với các Box trong từng lĩnh vực cũng như đối với cả 4rum của chúng ta.Nào các bạn cùng Vote nhé và cũng đừng quên để lại những ý kiến đóng góp cho các Box nhé, những ý kiến của các bạn sẽ giúp BQT chúng tôi dần hoàn thiện 4rum hơn.

yeudanca

Mẫu giáo
Em quan tâm hết các box, sao chỉ được lựa chọn có một vậy ạ, khó bầu quá hic hic

rock_am

<B><font color="red">~ Đầy Tớ Nhân Dân ~</B></font
Staff member
Em ơi! Cụ thể hơn sẽ là: Box nào bạn quan tâm nhất.

svkinhbac

Thế Giới Tin Học
Staff member
Up lên top
Các bạn hãy Vote và để lại những ý kiến đóng góp bổ ích cho từng Box nào.

Người Kinh Bắc

Thể thao
Staff member
Thiếu Văn Thơ là một tổn thất to lớn. Trong đó có mục Nhật ký online rất thường xuyên được ghé thăm.
Tuy nhiên dạo này thấy mod chè ngô hơi bận thì phải. Box cũng không được sôi nổi như 1 dạo trước. Cũng ít người đọc văn, đọc thơ, bình luận này kia. Cái box mình thích nhất chỉ tiếc có ít người thích quá.
Hùi hụi tiếc

nh0c.vip

Mẫu giáo
Em thì chưa có ý kiến gì nhiều về các Box, vì em cũng mới ra nhập 4rum ạ. Nhưng em thấy Box thế giới tin học có rất nhiều thứ bổ ích cho em, vì em cũng đang học CNTT ở trường kinh doanh công nghệ.Các anh chị tiếp tục upload thêm nhiều nữa về lĩnh vực này nha.
PS: Anh svkinhbac em add nick của anh được không ạ.

svkinhbac

Thế Giới Tin Học
Staff member
Em thì chưa có ý kiến gì nhiều về các Box, vì em cũng mới ra nhập 4rum ạ. Nhưng em thấy Box thế giới tin học có rất nhiều thứ bổ ích cho em, vì em cũng đang học CNTT ở trường kinh doanh công nghệ.Các anh chị tiếp tục upload thêm nhiều nữa về lĩnh vực này nha.
PS: Anh svkinhbac em add nick của anh được không ạ.
Ok, Bọn anh sẽ cố gắng hơn nữa để đáp ứng nhu cầu của em cũng như những bạn thích nghiên cứu về lĩnh vực CNTT.
@ nh0c.vip: em cứ add nick của anh thoải mái, nick của anh có ở dưới chũ kí đó :D, có vấn đề gì thắc mắc về máy tính thì em cứ PM vào yahoo cho anh hoặc có thể PM trên 4rum cũng được, anh sẽ cố gắng giải quyết giúp em.
:n67:

mình thích box CLB kinh doanh mặc dù mình là 1 bác sĩ đông y,ko phải vì thằng bạn mình làm mod ở clb kinh doanh mà mình vote cho nó đâu nhé,chúc cho KBS ngày càng lớn mạnh hơn mong rằng,mod CLB kinh doang lập topic điểm danh thành viên câu lạc bộ để anh em còn offline

mrpham

<font color="red"><b>Chủ Nhiệm CLB kinh doanh</b><
Staff member
mình thích box CLB kinh doanh mặc dù mình là 1 bác sĩ đông y,ko phải vì thằng bạn mình làm mod ở clb kinh doanh mà mình vote cho nó đâu nhé,chúc cho KBS ngày càng lớn mạnh hơn mong rằng,mod CLB kinh doang lập topic điểm danh thành viên câu lạc bộ để anh em còn offline
cảm ơn thằng bạn già đã cho ý kiến về box,ông bạn thích kinh doanh mà chẳng thấy vào box tham gia gì vậy,ông yên tâm đi tôi đang cố gắng hoạt động CLB để anh em offline 1 buổi giao lưu cùng học hỏi

Người Kinh Bắc

Thể thao
Staff member
Thật là vô lý. 4rum hàng trăm thành viên mà chỉ mới có 13 người vote là thế nào nhỉ? Up lên top nào. Mọi người bớt chút thời gian ghé qua đây vote, để anh em BQT biết hướng thay đổi và giúp diễn đàn phát triển nào...

UPPPPPP

Em vote rồi đấy nhé, đầu tiên luôn, những mà vote xong không nói gì. Em thích nhiều box lắm nhưng ở đây được chọn có 1, em đành chọn cái box Điện ảnh - Âm nhạc chứ box nào cũng thích. À, trừ Thể thao, Kinh doanh, Quan họ (Tư tưởng phản động quá)

mrpham

Staff member
Em vote rồi đấy nhé, đầu tiên luôn, những mà vote xong không nói gì. Em thích nhiều box lắm nhưng ở đây được chọn có 1, em đành chọn cái box Điện ảnh - Âm nhạc chứ box nào cũng thích. À trừ Thể thao, Kinh doanh, Quan họ (Tư tưởng phẩn động quá)
Vậy thì em vote 1 nhưng cho ý kiến là box nào em quan tâm nhiều nhất và cho luôn câu trả lời là vì sao nhé em

Vậy thì em vote 1 nhưng cho ý kiến là box nào em quan tâm nhiều nhất và cho luôn câu trả lời là vì sao nhé em
Anh này lại không đọc kĩ rồi, em là đứa vote đầu tiên luôn, khi anh Svkinhbac chưa cả kịp làm gì, với lại thích đơn giản chỉ là vì đó là sở thích của em thôi.

mrpham

Staff member
Anh này lại không đọc kĩ rồi, em là đứa vote đầu tiên luôn, khi anh Svkinhbac chưa cả kịp làm gì, với lại thích đơn giản chỉ là vì đó là sở thích của em thôi.
anh hiểu ý của em nói, anh biết em là người vote đầu thứ 2 là anh rùi mà,nhưng anh nói là em có thể nói rõ quan điểm của mình là mình thích box nào và tại sao thôi mà,ý kiến đóng góp của tất cả các thành viên KBs sẽ giúp cho KBs được hoàn thiện hơn và sẽ được vững mạnh hơn

thuyan_88

Mẫu giáo
Box nào cũng có ý nghĩa. Hic! hình như thay đổi theo tâm trạng. Không biết thích box nào nhất nên chắc là không chọn. ý kiến đóng góp chờ khi nào e "supper soi" xong rùi sẽ góp ý nhé. hì.

dawny_vn

<font color="red"><b>Phó chủ nhiệm CLB kinh doanh<
hem, topic từ năm 2009. Giờ em mới vô coi. Hì em vote box Kinh doanh.