Cảm ơn ... My KBS...

Gửi tặng bài hát này đến tất cả các thành viên của KBS nhà mình :x
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/19SptltORl[/FLASH]
I believe I can love
You give me your loving care
I believe in what we are
I don't know where I would be
Without you staying with me
Sometimes I'm lost in misery

You will take me on the way
I'm not afraid
Oh you and me, hand in hand to everywhere
amazing be my friend oh friend
We are forever friends
Oh baby, you give me all the love I need
You are the only one

Tớ tin rằng tớ đang yêu. Ở bất cứ nơi đâu, tớ tin rằng bạn luôn cho tớ những sự quan tâm yêu mến nhất. Tớ ko biết tớ sẽ như nào nếu như ko có bạn ở bên, khi mà đôi lúc tớ gục ngã.
Bạn sẽ đưa tớ đến bất cứ đâu, tơ chẳng sợ gì hết. Bạn và tớ nắm tay nhau đi đến mọi nơi. Bạn thân mến của tớ ơi, bạn đã cho tớ tất cả tình yêu thương mà tớ cần. BẠN LÀ DUY NHẤT TRONG TRÁI TIM TỚ, bạn thân mến! :x

Cảm ơn Auto_knight - người đã cho tớ biết đến KBS, gắn bó với KBS ; người đã giúp tớ rất nhiều trong thời gian đầu... Cảm ơn ấy nhiều nhé! Bây giờ ko gặp ấy nhìu nhưng t vẫn lun mong những điều tốt lành với ấy :)
Cảm ơn Kiểm - ông bạn chí cốt của Miu . Hì, tuy nhiều lúc bực mình, mấy lần làm t khóc nhè, nhưng mà c vẫn là bạn tốt of t :)
Cảm ơn anh Cải - ưu tiên em Miu rất nhiều, giúp đỡ em rất nhiều. Hãy luôn là 1 ông chủ tịch kute anh nhá :)
Cảm ơn Thanh, ngọt ngào =)) và rất là tình cảm nhớ
Cảm ơn [B]Thuận , rất là chịu khó chở tớ đi khắp muôn nơi
:)
Cảm ơn em Thực iu, em Hải Mẫn - em zai yêu quý của chị. Chị ko giỏi thể hiện cảm xúc, nhưng mà chị quý 2 đứa lắm đấy. :x
Cảm ơn anh Công, có vẻ lạnh lùng nhưng mà lại rất là nhiệt tình :)
Cảm ơn chị Giang - chị lớn của rất nhìu đứa chúng em, chị lúc nào cũng quan tâm đến từng đứa. Chúng em yêu chị lắm ý :x
Cảm ơn Duyên - a good leader :)
Cảm ơn các anh chị em KBS : chị Chung, chị Ngọc, anh Minh boy, Minh đen, anh Biên , anh Tún, chị Nam, Hà Star, Chíp, Chuối, anh Giang kòi ở tpHCM, Bin, chị Thương.... Rất là nhiều bạn nữa mà tớ chưa nhớ kịp ở đây. Khi nào tớ nhớ ra lại edit típ. hihi.

Mọi người đã cho Miu thật là nhìu kỉ niệm đẹp, thật là nhiều tình bạn đẹp... và nhiều hơn thế nữa. Cuộc sống của tớ trở nên tươi đẹp hơn từ khi có mọi người đấy
Đã xuất hiện trong cuộc đời Miu thì đừng có out đấy nhé!
Chúc mọi điều tốt lành cho tất cả mọi người :)
[/B]

Cảm ơn ROBI vì đã óanh đàn cho Miu :) và sắp tới sẽ sửa máy cho Miu ;))
Cảm ơn MR.BIN vì đã bê sách nặng ơi là nặng cho Miu :)

Thỏ con

Mẫu giáo
ty ơi! k cần bôi bác ty lên nơi công cộng thế náy đâu :(( ... phải bảo dịu dàng ( đi mhx đứt dây thần kinh xấu hổ rùi nhá) :D ...
Miu yên tâm đi! ta k quên đc các hạ đâu ... :D:D:D ... iu KBS lắm ý! chúc tình cảm ae KBS mình ngày càng thân thiết nhá!!! :X:X::X

robibn9x

Mẫu giáo
ô.... tìm mỏi mắt cuối cùng cũng có mình :X, nhưng mà 1 công đôi việc nhở, miu dạo này IQ cao phết đấy nhỉ :|

Cảm ơn TÙNG đã chia sẻ với tớ nỗi đau lớn nhất mà tớ từng trải qua :)
Cảm ơn THÀNH đệp trai lúc nào cũng khen Miu hát hay :D
Cảm ơn Kembani luôn ủng hộ bác :x

Cám ơn anh HUY CEL đã cho em đi nhờ xe :)
Cám ơn 1 người bạn Miu ko nhớ tên, đã nhường cho Miu cái đĩa để ăn buffet (ai nhường Miu hum ý thì vào comment nhá)
Cám ơn CƯƠNG "tờ lờ" vì đã ấn tượng với Miu :d

Cám ơn THANH NGỘ vì đã tâm sự với Miu :)

* I love you more than i can say*

izy

Ban Liên Lạc SV Kinh Bắc
Tiện thể ghê! :cheer::cheer:
Nói chung là "I love KBS" phải hông miumiu :cuoichemieng::ty2:

Cảm ơn anh Tún đã luôn tận tình ghi lại những khoảnh khắc đẹp nhất của KBS mình . Cảm ơn anh vì nhí nhố =))

auto_knight

Moderator
Staff member
Cảm ơn Miu vì đã lập ra TOPIC này 8-|........Cảm ơn Miu vì đã cảm ơn cả nhà. Cảm ơn Miu về bài hát này nói riêng và tất cả những bài hát của Miu nói chung ;))....Cảm ơn Miu vì những gì Miu sẽ làm cho KBS......... Cảm ơn auto vì đã viết những câu trên X_X
P/S: Mình bị cảm rồi :">