Hot Boy(BOF)

Nói chung bây giờ các nam diễn viên hàn quốc nhìn xinh thật, nhưng đấy là chỉ là ngoại hình thôi mà, sao các pác nhà ta... Quan trọng là xem họ diễn xuất như thế nào thôi. VÀ 1 cái nữa là lối sống tích cực ngoài cs thực chứ. Nếu họ hướng cho lớp trẻ đi theo những cái đẹp thì đâu có gì sai trái. Đẹp như con gái đâu phải là cái tội nhỉ :)
chuẩn! em rất ủng hộ ý kiến chị Đan. em thích cậu bé này ko phải chỉ riêng bởi cái vẻ ngoài. oh, công nhận thì cũng ko đc mèn ly như nhiều người nói thật (theo ý kiến cá nhân thì mèn ly nghĩa là nam tính, là phong độ ,...). Nhưng em thử hỏi mấy người trong topic này vào chê KimBum nữ tính, èo uột 1 câu nhé? Có chắc mấy bác mặc veston đẹp bằng người ta ko? (riêng câu hỏi này em nghĩ bác nào định trả lời thì nghĩ cho kĩ vào ).Các bác mèn ly hay nam tính thử hỏi khoác lên mình bộ veston có đc đẹp bằng nửa cái cô, cái chị này ko? ;;). Còn nữa, có ai nói vs các bác là cứ con trai thì da KO ĐC TRẮNG, KO ĐC ĐẸP ko?
Chưa kể là cậu bé này có khả năng chơi nhạc cụ âm nhạc, học hành cũng ko phải loại cà mèng.Tất cả mọi người ai cũng có thể đc như vậy hả? Vậy tại sao khi chúng tôi thích người này thì mọi người lại tỏ thái độ như vậy nhỉ?
Mọi người ai cũng có 1 thần tượng nào đó. Có người thích những nhân vật xuất chúng. Có người thích ca sỹ này, diễn viên kia.Cá nhân em ko phải thần tượng cậu bé này mà chỉ dừng lại ở mức độ thích hình ảnh của câu ta thôi. Nhưng em nghĩ những câu hỏi như :'" sao mọi người lại thích người như thế này nhỉ?"... rất chi là phản cảm. Mỗi người có 1 sở thích riêng. Nếu ko thích thì đó là việc của anh, của chị chứ đừng hỏi chúng tôi 1 câu hỏi như vậy. Liệu chúng tôi chỉ ra cho anh, cho chị những đặc điểm mà chúng tôi thích ở người này thì các anh chị có quay sang thích như chúng tôi ko?

ca_vang

Ban Liên Lạc SV Kinh Bắc
ui chị chut_chit nói hay quá, hết cả ý em định nói, dù sao thì trong lòng em anh Kim Bum là thần tượng số 1, anh Hà vịt số 2. Đừng hỏi vì sao em iu anh ý,ko phải vì anh ý đẹp trai,tài giỏi, diễn hay, đơn giản là vì tình iu.Iu TẤT CẢ NHỮNG GÌ VỀ ANH KIM BUM. LOVE LOVE LOVE, CHỤT CHỤT CHỤT :n12::n12::n12:
mí lại cái này em phải thanh minh, ai bảo con trai ko đc da trắng môi hồng, anh Duyệt manly thế còn gì. Ko đc cãi :n67::n67::n67:

mot.omai

Mẫu giáo
Chậc! Ngày xưa em cũng lịm người vì cái chú gì "tóc xoăn từng cục" =)) Giờ qua cái tuổi teen bồng bột ấy rồi. hé hé :))
Nhìn lại mấy bạn zai Hàn Quốc trong BOF cũng chỉ thấy hay hay thôi. Gớm! Vào 4rum trường cấp III thấy các em teen hò reo, tung hô loạn xị ngậu lên đã thấy buồn cười (cứ nghĩ các em teen nên mới kích động thế). Cơ mà vào đây mới thấy cũng chưa chắc chỉ có teen mới tít thò lò! ;))
Chị chut_chit nói hay quá, làm em suýt cũng thần tượng Kimbum. :))

mrpham

<font color="red"><b>Chủ Nhiệm CLB kinh doanh</b><
Staff member
chỉ hào hoa thôi ko đào hoa bằng trai kinh bắc mình anh em nhỉ?=))

ca_vang

Ban Liên Lạc SV Kinh Bắc
Chậc! Ngày xưa em cũng lịm người vì cái chú gì "tóc xoăn từng cục" =)) Giờ qua cái tuổi teen bồng bột ấy rồi. hé hé :))
Nhìn lại mấy bạn zai Hàn Quốc trong BOF cũng chỉ thấy hay hay thôi. Gớm! Vào 4rum trường cấp III thấy các em teen hò reo, tung hô loạn xị ngậu lên đã thấy buồn cười (cứ nghĩ các em teen nên mới kích động thế). Cơ mà vào đây mới thấy cũng chưa chắc chỉ có teen mới tít thò lò! ;))
Chị chut_chit nói hay quá, làm em suýt cũng thần tượng Kimbum. :))
mới có 18t mà em bé đã nghĩ mình qua tuổi teen rùi à, chị mới nghĩ mình tiền mãn teen thui. hihi dù sao thì vẫn iu anh ý :n65::n65::n65::n65::n65:

mot.omai

Mẫu giáo
mới có 18t mà em bé đã nghĩ mình qua tuổi teen rùi à, chị mới nghĩ mình tiền mãn teen thui. hihi dù sao thì vẫn iu anh ý :n65::n65::n65::n65::n65:
==> Chị nhìn em ngoài đời rồi mà (không biết chị có biết là em ko nữa!);)) Có điều chắc chắn rằng em ko bé tẹo nào đâu! :((
còn về mấy em bé nhà BOF á? Em cũng chỉ muốn nói một câu: ngày xưa cũng tít lắm,giờ đỡ rồi! =))

ha_star^^

<font color="red"><b>Phó CT Hội- Phó chủ nhiệm clb</b></font>
hic, đọc cái topic này, em mới phát hiện ra 1 điều, mấy anh em nhà mình mắc bệnh "ghen ăn tức ở" không được bằng người ta thì mang ra chê, xì!
Kimbum đẹp trai thế còn gì, mà đẹp trai đâu phải là cái tội, lại hào hoa nữa chứ, con người ta phải biết trân trọng cái đẹp chứ. Nhưng mà thực ra mà nói, xét một cách toàn diện thì Kimbum có nụ cười dễ thương hơn, tuy nhiên nhìn nhiều thì lại thấy hơi bị... nhàm [nhưng mờ em nhìn nhiều mà chưa thấy nhàm]
Còn anh lee min ho mới là số 1, em iu anh ấy nhất. À quên em nhầm, em iu nhân vật Gu Jun Pyo mà anh ấy đóng nhất, mẫu người iu của em đấy, hehe. Thích nhất ở anh ấy sự chân thành và chung thủy, chung thủy đến ngang bướng ý, nhưng chính vì thế mà mới iu nhỉ. Thật là phong cách...
Chiều cao: 1m83
Đẹp trai miễn bàn, tóc hơi loăn xoăn, ... nói chung là cái gì cũng thích, từ tính cách đến ngoại hình, từ trong ra ngoài, từ ngoài vào trong.
Anh ấy là No.1