[HOT!] KBS - 5 năm một chặng đường - [Pictures and Clips]

dothanhcongbk

<font color=red><b>Chủ tịch Hội – Phụ trách chung</b></font>
Staff member

Ngày 6/11/2005 KBS - Kinh Bac Students ra đời, dù gặp nhiều khó khăn nhưng với tình yêu quê hương, lòng nhiệt tình, trách nhiệm của các anh chị, KBS đã lớn mạnh không ngừng. Với số lượng thành viên tăng lên nhanh chóng sau mỗi năm, KBS đã thực sự trở thành niềm tự hào của mỗi thành viên trong đại gia đình chúng ta...

KBS - Media nói riêng và KBS nói chung xin gửi lời cảm ơn chân thành tới toàn thể gia đình KBS chúng ta, cảm ơn tấm lòng của cả nhà khi đến với KBS, cảm ơn những tình cảm chân thành cả nhà đã dành cho KBS trong suốt thời gian qua, bây giờ và sau này nữa...

KBS xin gửi lời tri ân đặc biệt nhất tới A. Phúc, A. Tâm,... những người đã sáng lập ra KBS - mái nhà đầy tình yêu thương và kỉ niệm..

Ngày 6/11/2010, KBS long trọng kỉ niệm 5 năm thành lập. Event mang tên: "KBS - 5 năm một chặng đường"

Một KBS trưởng thành, một KBS yêu đời, một KBS năng động, một KBS đang vươn tới đỉnh cao...

Khoảnh khắc -
"KBS 5 years in a way"

Sân khấu:

Văn nghệ chào mừng:

Khách mời:

KBS - Media tác nghiệp:

Báo cáo tổng kết năm 2010:

Happy Birthday to KBS:

KBS thực sự trưởng thành:

Riêng cho KBS - Media nhé:

KBS - Mãi một tình yêu!

---------- Post added at 11:03 AM ---------- Previous post was at 10:49 AM ----------

Clip:

Giao lưu

Đánh giá của Đại tá: Lưu Ba

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

KBS - Media rất mong nhận được những khoảng khắc của các bạn trong Event này. NẾu có thể, hãy cung cấp tư liệu cho KBS - Media nhé. :x

Office: Văn phòng KBS - Ngộ Quán, số 31 ngõ 139 Lê Thanh Nghị
Name: Đỗ Thành Công
Tel: +841686578903
Y!M: lucky_star_13_03_91

auto_knight

Moderator
Staff member
anh Trình không thấy mang nộp máy nhỉ :-w mình chụp nhiều ảnh vs quay vài CILP rất độc về hôm đấy ;))

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

cái KBS media có mặt em đâu mất rồi :((

mẬp

<marquee><font color="red"><b>—•♥ Love |͇̿♥͇̿| Nov
Staff member
hay quá :(( tiếc thật, ko có tham gia đc , híc híc

chương trình rất hay và ý nghĩa.^^
vui thật đấy.
p/s : anh Lâm ơi hum nào send cho em mấy cái ảnh đi.

kinhbactaoi!

<font color=red><b>Phó CT Hội- Phụ trách mảng học
Tiếc là khi bắt đầu sang màn giao lưu rồi mà ko thấy Lễ tân nào ra mời và dẫn khách lên sân khấu! Rồi khi các khách mời an tọa rồi mà vẫn ko thấy nước và hoa để bàn đâu cả!!! :(
Làm cho MC nam ngó ngang nhìn dọc,quay ngược quay xuôi lo lắng!!!! Bực ơi là bực!

Ace cùng nhìn nhận, cùng đánh giá nhé!!!

HaNguyen

Administrator
Staff member
Tiếc vì k tham gia với anh em đc. Chú Công có mấy clip trình chiếu hôm đó up lên cho anh xem với :D