tôi đã vượt qua chính mình...căm ơn KBS nhìu nhìu..

chihiro

Học sinh

ngày hôm nay là ngày đầu tiên tui tham gia tình nguyện cùng KBS...thật là nhiều cảm xúc......:-ss8->
trong đó tui đã vượt qdduwwowcj chính bản thân mình....vượt qua được sự tự ti, xấu hổ, nhút nhát e dè thường ngày....o:)
mọi thứ đã thay đổi trong chính bản thân tui....
mới sáng sớm tui đã đến Bách Khoa, nhìn thấy các bạn KBS rùi mà ngập ngừng, ngại ngùng k dám đến gần.....tui đã định quay về....:n99::n99::n99:
....nhưng....
tui đã làm được, đã chiến thắng bản thân mình để rùi cùng các bạn trong ngôi nhà KBS thân yêu giúp các tân sinh viên nhập học....:n91::n91::n91::n93:
lúc đầu tui còn rất bỡ ngỡ, rụt rè.....nhưng sự thân thiện của mọi người đã làm cho tui thấy thoải mái, tự nhiên hơn....tui đã phá tan vỏ bọc bên ngoài của mình để hòa đồng cùng các bạn, vui chơi cùng các bạn....
tui sẽ không bao giờ quên ngày hum nay, sẽ không quên được ly sữa đậu nành thơm mát, hay cả tô mỳ tôm mà cả nhóm cùng ăn....
lằn đầu tiên sau hơn 2 năm học tại Hà Nội tui mới có được cảm giác ấm áp, không khí vui vẻ tràn đầy tình thân.....và 1 cảm giác gì đó rất lạ mà tui k biết diễn tả nó như thế nào....
cảm ơn gia đình KBS........:n70::n70::n70::n82:n82::n82::n82::n82::n82::n82:mad:};-
hum nay mình đã chưa nói diều này với các bạn:
các bạn rất tuyệt.....cảm ơnn các bạn rất nhìu...
________

datbachkhoa

Học sinh
Hihi mình nhớ hôm đó cậu đã hỏi thăm bạn Đạt, và mình đã hỏi cậu là muốn tìm Đạt nào, vì lúc đó có tới 2 Đạt trong đội. :)) :))
Hôm đó là lần thứ hai mình tham gia tình nguyện cùng hội, nhưng cũng là lần đầu tiên mình đứng trên cương vị của một người trưởng nhóm. Công nhận lúc đó mình thấy rất lo lắng, nhưng với sự động viên của Mừng và Duyên, mình đã dũng cảm vượt qua nỗi sợ hãi. Thật vui khi mọi thứ đã kết thúc tốt đẹp.

lovely destiny

<font color=red><b>Thủ Quỹ Hội </b></font>
Staff member
:( hichic sao mà mình tiếc thế không bít! Tớ mà ở lại với Đội tới hết trưa thì đã được ăn mỳ tôm! Hức hức!
@chiriho: Cảm xúc của cậu cũng giống t và các bạn khác đó! :D Được trải nghiệm mới thấy đâu tìm được nơi nào ấm áp tình nghĩa anh em như một hội đồng hương cậu nhỉ ;)

chihiro

Học sinh
hehe.uh.nhung ma co nguoi dang di choi thi chay ve truoc nhe...(hihi.tiep den la to cung chay ve...:))
uh.den voi moi nguoi cam giac rat than thiet, nhu da quen nhau tu rat lau rui...
hihi
Mung, Van Anh deu noi la trong t rat quen...
hehe
vui vui lam lam lammmmmmmmmmm

dacvu_bkhn

Mẫu giáo
Chihiro la bé nào nhỉ?cho cái ảnh lên đi e,xem a có nhận ra e ko? e làm TN đón K55 đợt2 ah?

chihiro

Học sinh
vâng..mà hình như em không biết anh thì phải....?
hihi

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 06:23 PM ----------

mà hay nhỉ? sao em từ học sinh lại bị rớt xuống mẫu giáo thế này...

anh ui...anh là anh nào đấy?
hiz...

hieu_nt

Mẫu giáo
đọc những dòng cảm xúc của a c thấy tâm trạng quá....e tham gia KBS mới thôi..và tâm trạng của e khi tham gia KBS cũng giống như Chihiro.....
thật vui nhưng vẫn mang 1 nỗi buồn ko gọi thành tên....hi vọng niềm vui trong KBS sẽ xua đi nỗi buồn của e

chihiro

Học sinh
cố gắng lên em nhé! KBS cũng chỉ giúp em được 1 phần còn lại là ở chính em đó....hãy tự bứt phá mình em nhé...ai cũng có những nỗi buồn...nhưng khác nhau chỉ là mỗi người lại có cách vượt qua riêng của mình...có người thì lựa chọn cách chôn giấu tất cả trong lòng nhưng có 1 cách rất tốt mà mọi người đều áp dụng thành công....là tìm đến những người bạn để chia sẻ....đến với KBS ễm tìm được 1 cái gì đó rất khó nói... nhưng nó sẽ giúp em có niềm tin vào chính mình, giúp em có động lực để vượt qua tất cả khó khăn...và luôn lạc quan, yêu đời,....
hi....không biết mình đang nói gì nữa...:((